English to hausa meaning of

A yanayi na yau da kullun, ana amfani da "tushe na biyu" don yin nuni ga wani mataki na yin jima'i da ke tattare da cudanya da juna tsakanin ma'aurata, musamman shafa ko shafa nono ko al'aura. Duk da haka, yana da mahimmanci a lura cewa ana ɗaukar wannan amfani da lalata kuma bai dace ba a mafi yawan tsarin aiki na yau da kullun ko ƙwararru.A zahiri ko kuma a zahiri, "tushe na biyu" kalma ce da ta samo asali daga wasan ƙwallon kwando kuma tana nufin na biyu daga cikin sansanoni huɗu waɗanda dole ne ɗan wasa ya taɓa don ya ci gudu. A cikin wannan mahallin, "tushe na biyu" yana kan filin tsakanin tushe na farko da tushe na uku.