English to hausa meaning of

Umurnin Uwargidanmu na Dutsen Karmel tsarin addinin Roman Katolika ne wanda ya samo asali a karni na 12 akan Dutsen Karmel na Isra'ila. Kalmar “tsari” tana nufin ƙungiyar mutane waɗanda suka ɗauki alkawuran addini kuma suka rayu bisa ƙayyadaddun ƙa’idodi ko ƙa’idodi. kuma ana kiran membobinta Karmel ko Farin Fari. An kafa wannan tsari ta ƙungiyar majami'u waɗanda suka rayu a Dutsen Karmel kuma suka sadaukar da kansu ga rayuwar addu'a da tunani. tsarki, da biyayya, da addu'a da tadabburi. An san wannan odar don sadaukarwa ga Budurwa Maryamu, wacce aka girmama a ƙarƙashin taken Uwargidanmu na Dutsen Karmel.A yau, Order of Our Lady of Dutsen Karmel yana da rassa a ko'ina cikin duniya, ciki har da a cikin Turai, Afirka, Asiya, da Amurka. Membobinta suna ci gaba da rayuwa ta addu'a da hidima ga Coci da al'umma, kuma suna shiga cikin ma'aikatu daban-daban kamar ilimi, kiwon lafiya, da adalci na zamantakewa.