English to hausa meaning of

Kalmar "Labor Party" yawanci tana nufin jam'iyyar siyasa da ke wakiltar muradun ma'aikata ko ƙungiyoyin kwadago. Ma'anar ainihin ma'anar na iya bambanta dangane da ƙasa ko yanki, saboda ƙasashe daban-daban suna da takamaiman ƙungiyoyin ma'aikata. Duk da haka, a gaba ɗaya, ana amfani da kalmar don kwatanta ƙungiyar siyasa da ke ba da shawara ga haƙƙin ma'aikata, inganta daidaiton zamantakewa da tattalin arziki, da nufin inganta yanayin aiki da kariya. manufofin da ke tallafawa ma'aikata, kamar bayar da shawarwari don ƙarin albashi, ingantaccen yanayin aiki, tsaro na aiki, da kariya daga cin zarafi. Ya zama ruwan dare jam’iyyun Labour suna samun alaƙa da ƙungiyoyin ƙwadago da kuma samun tallafi daga ƙungiyoyin ƙwadago. Babban burin jam’iyyar shi ne ci gaban muradun ma’aikata da tabbatar da cewa sun samu damar yin siyasa da tsara manufofi.Ya kamata a lura cewa takamaiman manufofi da akidun jam’iyyun Labour za su iya bambanta tsakanin ƙasashe kuma za su iya rikidewa ta hanyar siyasa. lokaci. Don haka, yana da kyau a yi la’akari da mahallin da kuma takamaiman ƙasar idan ana maganar jam’iyyar Labour.