English to hausa meaning of

Joe DiMaggio ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne ɗan ƙasar Amurka wanda ya buga wa New York Yankees gabaɗayan aikinsa daga 1936 zuwa 1951. Ana ɗaukan shi ɗaya daga cikin manyan ƴan wasan ƙwallon kwando a kowane lokaci kuma memba ne na Fameball Hall of Fame. Duk da haka, yana da kyau a lura cewa "Joe DiMaggio" kuma a wasu lokuta ana amfani da shi a cikin ma'anar da ta fi dacewa da magana don komawa ga fitaccen mutum ko fitaccen mutum a wani fanni ko aiki. Misali, wani yana iya cewa "shine Joe DiMaggio na dafa abinci" don nufin ana ɗaukan mutumin a matsayin ɗaya daga cikin manyan masu dafa abinci a duniya.