English to hausa meaning of

Kalmar nan “I Timothawus” tana nuni ne ga wasiƙar farko da manzo Bulus ya rubuta zuwa ga matashi ɗan karensa kuma ɗan’uwan ɗan’uwanmu Timotawus. Wasiƙar tana cikin Sabon Alkawari na Littafi Mai Tsarki na Kirista kuma an ba shi sunan Timotawus, wanda shi ne shugaban cocin Kirista na farko. Wasiƙar wasiƙar fastoci ce, ma’ana tana ba da jagora da koyarwa ga shugaba a cikin ikilisiya game da yadda zai yi hidima ga ikilisiyarsu yadda ya kamata. Wasiƙar ta ƙunshi batutuwa dabam-dabam, waɗanda suka haɗa da halayen da suka dace a ibada, cancantar shugabancin coci, da umarnin kula da gwauraye da dattawa a cikin ikilisiya.