English to hausa meaning of

Ƙwaƙwalwar hankali, wanda kuma aka sani da ɓangaren ɓarna, nau'in kamawa ne wanda ya samo asali daga takamaiman yanki na kwakwalwa. Wannan nau'in kamawa na iya haifar da kewayon alamomin dangane da ɓangaren kwakwalwar da abin ya shafa, kuma yana iya ko a'a ya haɗa da asarar sani. Alamun kamawa mai hankali na iya haɗawa da kwatsam da tsananin jin tsoro ko damuwa, sauye-sauyen jin daɗi, kamar tingling ko tausasawa a wani ɓangaren jiki, motsin tsoka da ba son rai ba, ko canje-canje a hangen nesa, magana, ko ji. Kamuwa da cuta na iya faruwa a cikin mutanen da ke da farfaɗiya ko kuma sakamakon wasu yanayi na likita ko raunin kwakwalwa.