English to hausa meaning of

Kalmar nan “Wasiƙa zuwa ga Titus” tana nuni ne ga wasiƙar da manzo Bulus ya rubuta zuwa ga abokin aikinsa kuma abokin aikinsa, Titus. Yana ɗaya daga cikin littattafan Sabon Alkawari na Littafi Mai-Tsarki na Kirista, musamman a sashin da aka sani da Wasiƙun Fastoci, wanda kuma ya haɗa da Timotawus na ɗaya da na biyu. An aika wasiƙar zuwa ga Titus, wanda ke da alhakin kula da ikilisiyoyi a tsibirin Karita, kuma tana ɗauke da umarnin yadda ya kamata ya yi aikinsa, da kuma shawarwari ga shugabannin cocin da ke ƙarƙashin ikonsa. Wasiƙar ta kuma nanata muhimmancin koyarwa mai kyau da rayuwa mai tsarki, kuma ta ƙarfafa Titus ya kafa misali ga wasu a maganarsa, halinsa, ƙauna, bangaskiya, da tsarkinsa.