English to hausa meaning of

Wasiƙar Bulus manzo zuwa ga Filimon wasiƙa ce da manzo Bulus ya rubuta zuwa ga Filimon, wani Kirista mai arziki da ke zaune a Kolosi, wani birni a Asiya Ƙarama (Turkiya ta yau). Wasiƙar tana cikin Sabon Alkawari na Littafi Mai Tsarki na Kirista kuma tana ɗaya daga cikin gajerun wasiƙu da Bulus ya rubuta.Wasiƙar ana kiranta da “Filemon kawai” kuma roƙo ne na kansa daga Bulus zuwa ga Filimon. ya gafarta kuma ya karɓi bawansa da ya gudu, Onesimus, wanda ya zama Kirista sa’ad da yake Roma. A cikin wasiƙar, Bulus ya nuna sha’awarsa ga Filimon kuma ya ƙarfafa shi ya karɓi Onesimus a matsayin ɗan’uwa cikin Kristi, maimakon bawa.An ɗauki wasiƙar misali mai ƙarfi na gafartawa da sulhu na Kirista, kamar da kuma nunin yadda bangaskiyar Kirista za ta wuce shingen zamantakewa da tattalin arziki. Ana kuma kallonta a matsayin takarda mai kima ta tarihi, tana ba da haske game da Ikilisiyar Kirista ta farko da dangantakarta da sauran al'umma na lokacin.