English to hausa meaning of

Ma'anar ƙamus na kalmar "haɗin kai" ita ce yin aiki tare da wani ko ƙungiyar mutane don cimma manufa ko manufa guda ɗaya. Ya ƙunshi yarda don haɗin kai da ba da gudummawa zuwa ga aiki tare ko aiki, sau da yawa ta hanyar haɗa albarkatu, ƙwarewa, da ƙwarewa don cimma sakamakon da ake so. Ana iya amfani da haɗin kai a wurare daban-daban, kamar a cikin kasuwanci, ilimi, zamantakewa, da saitunan sirri. Yana da wani muhimmin al'amari na hulɗar ɗan adam kuma yana iya haifar da fa'ida tare da sakamako mai kyau ga duk bangarorin da abin ya shafa.